![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjlaLYSu_f3w7KZRmVhqvcSvqCLjASomz69rx0eamIm96x2Mgfg_U5Pvg646sy_wVHKVIo6EBZ_urMk5ki7GZ89reTAjC2xtjd5ezRxwx0edqkCDMZBkyVWy_VovUnJz-L0ifOj6g2mxsBOjsY6-r_cAsdV9Ktb6uKAaQtTSAKLb7Oh44569o7RDr9jcrk/s1600/2TQQ-IBKEV-LDMLWP6-BDVW.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjlaLYSu_f3w7KZRmVhqvcSvqCLjASomz69rx0eamIm96x2Mgfg_U5Pvg646sy_wVHKVIo6EBZ_urMk5ki7GZ89reTAjC2xtjd5ezRxwx0edqkCDMZBkyVWy_VovUnJz-L0ifOj6g2mxsBOjsY6-r_cAsdV9Ktb6uKAaQtTSAKLb7Oh44569o7RDr9jcrk/s1600/2TQQ-IBKEV-LDMLWP6-BDVW.png)
เรียกได้ว่า เป็นครอบครัวที่น่ารักมาก สำหรับนางเอกสาว มิว นิษฐา กับสามีนักธุรกิจ เซนต์ ธราภุช ได้มีน้องมาริน ลูกแรก แต่วันนี้เป็นข่าวดีสำหรับแฟนเลย ล่าสุด มิว นิษฐา ได้ออกมาประกาศผ่านอินสตาแกรม พร้อมแคปชั่น อิโมจิ สามคนพ่อแม่ลูก และ บวกลูกมาอีกหนึ่ง ซึ้งสาวมิวนั้นได้ตั้งท้องลูแคนที่2แล้ว ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ
งานนี้ เพื่อนๆในวงการและแฟนคลับเข้ามาแสดงความยินดีด้วยกันเพียบเลย
ภาพจากmewnittha
เรียบเรียง news.in.th