![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgYJ4pYT6JMkn3pJ3BrfpKGYA1HQ7YtDrPMBVL6LMcFmKGb5sVxKHC7ztfjAJj3O8RlNYfDoRkj6je4RRXa8wdY2bpYx_NJiBs2vN4sbLYWKhA6eqWrl68JQx2fTO0JLCBpQlDJwCTlNOT9SWKjtDJvV3O3yqUccQ8ALk4Pn-X7WBWM_c1uQccAmcS8Qb8/s1600/2UZQ-OFOXD-W4CVHNN-SMFD.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgYJ4pYT6JMkn3pJ3BrfpKGYA1HQ7YtDrPMBVL6LMcFmKGb5sVxKHC7ztfjAJj3O8RlNYfDoRkj6je4RRXa8wdY2bpYx_NJiBs2vN4sbLYWKhA6eqWrl68JQx2fTO0JLCBpQlDJwCTlNOT9SWKjtDJvV3O3yqUccQ8ALk4Pn-X7WBWM_c1uQccAmcS8Qb8/s1600/2UZQ-OFOXD-W4CVHNN-SMFD.png)
มีโมเมนต์น่ารักๆมาให้ได้ชมกันอยู่ตลอด สำหรับแม่ลูกสุดน่ารัก แอฟ ทักษอร ภักดิ์สุขเจริญ และน้องปีใหม่ ที่ยิ่งโตแววความสวยก็มีมาเรื่อยๆ
ภาพจากaff_taksaorn
ภาพจากaff_taksaorn
ภาพจากaff_taksaorn
ล่าสุด แอฟ ทักษอร ก็ได้อัพรูปลงอินสตาแกรม คู่กับน้องปีใหม่ที่งานโรงเรียน โดยระบุข้อความว่า ปีใหม่ & พี่เวฬา ศิษย์เก่า รร.ทอสี เป็นตัวแทน นร.รำไทยต้อนรับคุณครูใหญ่รร.บางกอกพัฒนาคนใหม่ ขอบคุณคุณครูและพี่เวฬาที่ช่วยปีใหม่ฝึกซ้อมค่ะ
ภาพจากaff_taksaorn
ภาพจากaff_taksaorn
ภาพจากaff_taksaorn
ภาพจากaff_taksaorn
ภาพจากaff_taksaorn
มีคอมเมนต์ชมความน่ารักกันมากมาย
ภาพจากaff_taksaorn
ภาพจากaff_taksaorn
ภาพจากaff_taksaorn
ภาพจากaff_taksaorn
ภาพจากaff_taksaorn
ภาพจากaff_taksaorn
เรียบเรียง newsinthai