![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgDkdDDUCSLatQ119-B5pUWmgldX4C8U4VBnjN-UBNvgCpIsTwD_QjxJXk48p6DFzLOEonhPmpuOk5GCMLMHUEkNv0MpC70SiWHKAq_bPtQQlZRRE2fNix82bU363TePddXgxdY1_ujn-W2FG7XdmN7_OfTWFVAz3lg6ktZTlUC91DoZvYhfuY2RWkupZ0/s1600/2JUN-EQDKQ-EPOVOAZ-DJDX.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgDkdDDUCSLatQ119-B5pUWmgldX4C8U4VBnjN-UBNvgCpIsTwD_QjxJXk48p6DFzLOEonhPmpuOk5GCMLMHUEkNv0MpC70SiWHKAq_bPtQQlZRRE2fNix82bU363TePddXgxdY1_ujn-W2FG7XdmN7_OfTWFVAz3lg6ktZTlUC91DoZvYhfuY2RWkupZ0/s1600/2JUN-EQDKQ-EPOVOAZ-DJDX.jpeg)
ไม่พูดถึงไม่ได้เลยกับว่าที่คุณพ่อและคุณแม่มือใหม่อย่างเป๊ก เปรมณัช นิว นภัสสร หลังจากพยายามมีตัวเล็กทั้งใช้วิธีธรรมชาติแต่ก็ยังไม่เป็นผลเพราะอาจจะเป็นการทำงานหนักของทั้งคู่ที่ผ่านมา เลยมาใช้วิธีปรึกษาคุณหมอและในที่สุดตัวเล็กที่ทั้งสองคนรอก็มาแล้ว นิว ได้โพสต์ว่าได้ตั้งครรภ์เป็นที่เรียบร้อยแล้ว
ภาพจากbrandnew_nj
ภาพจากbrandnew_nj
ภาพจากbrandnew_nj
แต่ล่าสุด ทางภรรยาสุดสวยอย่างนิว นภัสสร ได้โพสต์คลิปวิดีโอในอินสตาแกรรมส่วนตัวของเธอเป็นที่ทั้งสองได้ยินเสียงหัวใจของตัวเล็กครั้งแรกทำเอาคุณพ่อเป็ก เปรมณัชกลั่นน้ำตาไว้ไม่อยู่ น้ำตาไหลเป็นทางด้วยความตืนตันใจและดีใจ
ภาพจากbrandnew_nj
ภาพจากbrandnew_nj
ยินดีกับทั้งคู่ด้วยจ้า ที่สมหวังสักทีจากที่รอคอยมานานมาก ตอนนี้แค่รอตัวเล็กได้ออกมาสู่โลกกว้างเด็กเติบโตด้วยความดูแลของคุณพ่อคุณแม่ทั้งสอง
ภาพจากbrandnew_nj
ภาพจากbrandnew_nj
เรียบเรียงโดย news.in.th