![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg0WZL-mwDfYztb6COJGNSnRKiLr8okkBwV9zYO1Y13NsaqFJHcRIA9N1I-KT-j5Khemteni_ahJcrA7h02lS_QAU-uf8KE3wEbIVq3uAJ5h9JM8dKv44JBy3Zbbh_QWEg6A63BvHbuR06EuaRZkr9YiIUotzCUO4-8p7NvkjDCKSB9h9zf-6fXQB_Pyok/s1600/2GQG-VYHUZ-D26KOGY-MA1W.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg0WZL-mwDfYztb6COJGNSnRKiLr8okkBwV9zYO1Y13NsaqFJHcRIA9N1I-KT-j5Khemteni_ahJcrA7h02lS_QAU-uf8KE3wEbIVq3uAJ5h9JM8dKv44JBy3Zbbh_QWEg6A63BvHbuR06EuaRZkr9YiIUotzCUO4-8p7NvkjDCKSB9h9zf-6fXQB_Pyok/s1600/2GQG-VYHUZ-D26KOGY-MA1W.png)
เมื่อวันที่ 6 กันยายน 2566 ท่านอ้น วัชเรศวร วิวัชรวงศ์ ได้โพสต์ภาพผ่านเฟสบุ๊คVacharaesorn Vivacharawongseระบุว่า บอกลาป้าน้อย วนิดา ฉันจะไม่มีวันลืมความเมตตาของเธอ คิดถึงป้าน้อย
เมื่อวันที่ 6 กันยายน 2566 ท่านอ้น วัชเรศวร วิวัชรวงศ์ ได้โพสต์ภาพผ่านเฟสบุ๊คVacharaesorn Vivacharawongseระบุว่า บอกลาป้าน้อย วนิดา ฉันจะไม่มีวันลืมความเมตตาของเธอ คิดถึงป้าน้อย
เป็นเว็บไซต์ที่รวบรวมบทความเกี่ยวกับสุขภาพ ข่าวด่วน คลิป กีฬา สุขภาพ อาหาร!!
ติดต่อเรา →