![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhfr2Eo94rOS5_WmP77Tv1m_9omZGf01xo1Fg6S7Hp119nDryPfkJW5d2CCfZBCHuUyZFVe9WBw380ZZyDjQ0HgUO4MAqWWLgXf6jbHtBcKw13RWDylWSq1kRahteZB1SBaI7ZJrHDwC1LKO4HOEPxMVOCTn7s-Itpf98-9h1qD7vI0b8r-DKMxl5lDKP2G/s1600/2IYX-LPDZA-XLLA34S-EJWW.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhfr2Eo94rOS5_WmP77Tv1m_9omZGf01xo1Fg6S7Hp119nDryPfkJW5d2CCfZBCHuUyZFVe9WBw380ZZyDjQ0HgUO4MAqWWLgXf6jbHtBcKw13RWDylWSq1kRahteZB1SBaI7ZJrHDwC1LKO4HOEPxMVOCTn7s-Itpf98-9h1qD7vI0b8r-DKMxl5lDKP2G/s1600/2IYX-LPDZA-XLLA34S-EJWW.png)
จากกรณีที่ นางเอกสาวสวย อย่าง เบลล่า ราณี ได้ไปออกรายการ3 แซ่บโดยถูกพิธีกรชื่อดังอย่าง หนุ่ม กรรชัย จี้ถาม สาวเบลล่า ว่าเมื่อไหร่จะมีแฟน เจ้าตัวได้ตอบทันทีว่า เมื่อไหร่ก็เมื่อนั้น ก็คงต้องแล้วแต่พรหมลิขิต สาวเบลล่า ยังได้เผยอีกว่า นัดบอดครั้งแรกกับหนุ่มเกาหลี ซึ่งเมื่อช่วงเดือนตุลาคมที่ผ่านมาไปเกาหลี และได้พูดคุยกับพี่สาวเกาหลีคนหนึ่งได้แนะนำหนุ่มอปป้าให้รู้จัก ซึ่งการนัดบอร์ดเกาหลีไม่ใช่เป็นการไปเจอกันสองต่อสอง ไปเป็นกลุ่มเพื่อน มีการพูดคุยทำความรู้จักเหมือนเป็นฟิลเพื่อนทั่วไป.
ทำเอาแฟนๆแอบลุ้นความสัมพันธ์ครั้งนี้ของ สาวเบลล่า กันใหญ่
ล่าสุด ทางอินสตาแกรมของผู้จัดการ ออกมาโพสต์โมเมนต์ ว่านางเอกสาว เบลล่า ได้ถือเค้กไปเซอร์ไพรส์วันเกิด หนุ่มหล่อ ซึ่งหนุ่มคนนั้นก็คือ คุณแก๊ป พงศ์วิวัฒน์ ผู้บริหารหนุ่มของแบรนด์เครื่องสำอางค์ไทยเมดอินเกาหลีใต้ ชื่อดังนั่นเอง
งานนี้ทำเอาแฟนๆ ลุ้นหนักมาก หรือจะมีงานด้วยด้วยกันนะ
เรียบเรียง news.in.th