![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgB0s-lHq1JmVo-ipjeYQvJPQkcqv-ltk8aWOklW8LT4fBKXj0P5McpO7jdO0d0d6X6TEWCGdTXx9hOutP4YvxPvH8G136XRDhc1oYo2pX34nrzw7-WwKkmD4a6jvsljytLzpWI93EeVEyH-akmt8e3XGLEncsZCpQXP20W9uPF4wZmOKGE_ZHrc4UfzTk/s1600/2FKV-F0UZF-SSVZLLD-ATID.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgB0s-lHq1JmVo-ipjeYQvJPQkcqv-ltk8aWOklW8LT4fBKXj0P5McpO7jdO0d0d6X6TEWCGdTXx9hOutP4YvxPvH8G136XRDhc1oYo2pX34nrzw7-WwKkmD4a6jvsljytLzpWI93EeVEyH-akmt8e3XGLEncsZCpQXP20W9uPF4wZmOKGE_ZHrc4UfzTk/s1600/2FKV-F0UZF-SSVZLLD-ATID.png)
เรียกได้ว่า เป็นคุณแม่ลูกสอง ที่สวยแซ่บไม่เคยเปลี่ยน อย่าง เป้ย ปานวาด ที่ได้แต่งงานกับ ป๊อป นิธิ และมีลูกๆที่น่ารักถึง2คน ล่าสุด เป้ยได้ออกมาโพสต์ภาพฉลองวันเกิดครบรอบ 44 ปี ระบุแคปชั่นสั้นๆว่า 28:12:2023 #happybirthdaytome ซึ่งเป็นวันเกิดที่แซ่บมาก
งานนี้ เหล่าคนดังและเพื่อนๆร่วมไปถึงแฟนคลับต่างเข้ามาแสดงความคิดเห็นกันจำนวนมาก และร่วมอวยพรวันเกิด
ภาพจากppanward
เรียบเรียง news.in.th