![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjCdWmLWNoaV5xsQ0u9HoJ-R_xR0GJcb5Es7c4dMOX7mUmg_7Xaij9QlpMcxmin5F4CT6czs1NaEurqF5lapXbIJkmxCUwnIBxgNhQlviJAOW-NrZT_KpRNM0KHrNHaeFZbC_6zkf-0jNydicTbcAMReX_tM6VBifk57LHOp4R7YWVAQ9BxPEbxmY9hwmc/s1600/2WKJ-KERE1-PNMI8HO-YP0K.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjCdWmLWNoaV5xsQ0u9HoJ-R_xR0GJcb5Es7c4dMOX7mUmg_7Xaij9QlpMcxmin5F4CT6czs1NaEurqF5lapXbIJkmxCUwnIBxgNhQlviJAOW-NrZT_KpRNM0KHrNHaeFZbC_6zkf-0jNydicTbcAMReX_tM6VBifk57LHOp4R7YWVAQ9BxPEbxmY9hwmc/s1600/2WKJ-KERE1-PNMI8HO-YP0K.png)
เรียกได้ว่า เป็นนักแสดงรุ่นใหญ่-ศิลปินแห่งชาติ อย่าง พ่อรอง เค้ามูลคดี ที่ล่าสุดลูกสาว ยุ้ย ปัทมวรรณ ได้โพสต์ผ่านทางอินสตาแกรม ว่าพ่อรองเข้าโรงพยาบาล โดยได้ระบุข้อความว่า มาให้กำลังใจคนเก่ง @rong_kao …ขอให้ทุกอย่างผ่านไปด้วยดีนะคะ
งานนี้ เหล่าคนในวงการบันเทิง และาวเน็ตก็เข้ามาให้กำลังใจ และขอให้พ่อรองหายเร็วๆด้วยนั่นเอง
ภาพจากyuipattamawan
เรียบเรียง news.in.th