![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi5cm4_WHpWr0WzoQ7mI2S7DYKKGM0oVE8Mrn7MDifkUP62t0e6GY5usVDqHita0h-P1OR3y5L3YfiX8JDPcebkynM7trzVu-Peg7ef4NkiINYMbKyWxB90iCtrDtIk7S5ZVi6ypNE8iD1SEY6xxyMqblvjNmXiuBsO5BdMEP3r8b_vZLa94R6tIHH_r8M/s1600/1.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi5cm4_WHpWr0WzoQ7mI2S7DYKKGM0oVE8Mrn7MDifkUP62t0e6GY5usVDqHita0h-P1OR3y5L3YfiX8JDPcebkynM7trzVu-Peg7ef4NkiINYMbKyWxB90iCtrDtIk7S5ZVi6ypNE8iD1SEY6xxyMqblvjNmXiuBsO5BdMEP3r8b_vZLa94R6tIHH_r8M/s1600/1.jpg)
แฟนคลับต่างส่งกำลังใจให้กับ “เบสท์-รักษ์วนีย์ คำสิงห์” หลังจากที่ออกมาเผยสาเหตุอันฟอล IG “แพทริค” พร้อมยอมรับว่าจบไม่ดีนอกจากนี้ เจ้าตัวก็เจอประเด็นร้อนแรงเรื่องของคุณพ่อ “สมรักษ์ คำสิงห์” อีกด้วย
ล่าสุด นับว่าเป็นดาราคนบันเทิงคนเดียวที่เคลื่อนไหวโซเชียล อย่าง “จันจิ จันจิรา จันทร์พิทักษ์ชัย”ที่โพสต์สตอรี่อินสตราแกรมส่วนตัว @junji_junp แชร์ข้อความให้กำลังสาวเบสท์ที่บอกว่า
“เหนื่อยใช่มั้ย แต่เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้วนะ สู้ๆนะคนเก่ง” พร้อมข้อความระบุเพิ่มเติมบอกว่า “@bestkamsing เอาไป ปิ้วๆ”