![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhQnNJqaQ_g0kvK9vDRjdhH0wT5KiHquf5gTsz2IHBsQ_fGgmmqJ5xIavVMGt9lcqbD2Axg6hVPkIa1KUn6GmYm5MrTzJaqdVR16jbTuuAEFZivOjbECvltZ2KJgpIjennxHqUJdeiuq1-JQ693Go5uul_eKdq1tHtBy9ZoDvClx7tle93QTpdY4eglgWbb/s1600/2LGS-SZEM3-V7K53FZ-0Q4M.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhQnNJqaQ_g0kvK9vDRjdhH0wT5KiHquf5gTsz2IHBsQ_fGgmmqJ5xIavVMGt9lcqbD2Axg6hVPkIa1KUn6GmYm5MrTzJaqdVR16jbTuuAEFZivOjbECvltZ2KJgpIjennxHqUJdeiuq1-JQ693Go5uul_eKdq1tHtBy9ZoDvClx7tle93QTpdY4eglgWbb/s1600/2LGS-SZEM3-V7K53FZ-0Q4M.png)
วันที่ 5 ธันวาคม 2566 เฟซบุ๊กไทภัทร ธนสมบัติกุลพ่อของหมอกฤตไทโพสต์เศร้า เดินทางปลอดภัยครับ ลูกชาย หลังก่อนหน้านี้ หมอกฤตไท จากเพจ สู้ดิวะ แจ้งข่าวเศร้า ผมคงอยู่ได้อีกไม่นาน โดยพ่อของหมอไดโพสต์รูปภาพเป็นรูปหน้าจอโทรศัพท์มือถือ ระบุเวลา 10.59 น. ของวันนี้
โพสต์ดังกล่าว
ขอแสดงความเสียใจ
หมอกฤตไท
เรียงเรียง สยามนิวส์