![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg4__h1hoIfE7Xczmq8jryXk5cBW-QpABL0WbzNN3o2IQOmW6nkD1EkeFeCRZgUOsOK9SFGs756K9K6Z2nsV-RtiF9dZOX1wtmck4x9x78cvBs5_dNWVgseDMuvofV5I7zHS-bGfO76Iik5pVKWNectgKrG6CEkhNAp2sD-ovwBdtq2i5Up-Ncwtdw7L3iz/s1600/2BTW-VLDDM-7LPQTTS-PIWH.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg4__h1hoIfE7Xczmq8jryXk5cBW-QpABL0WbzNN3o2IQOmW6nkD1EkeFeCRZgUOsOK9SFGs756K9K6Z2nsV-RtiF9dZOX1wtmck4x9x78cvBs5_dNWVgseDMuvofV5I7zHS-bGfO76Iik5pVKWNectgKrG6CEkhNAp2sD-ovwBdtq2i5Up-Ncwtdw7L3iz/s1600/2BTW-VLDDM-7LPQTTS-PIWH.png)
เมื่อวันที่ 6 ธันวาคม 2566 ที่ผ่านมา หลังจากท่านอ้น วัชเรศร วิวัชรวงศ์ เดินทางกลับประเทศไทยเป็นครั้งที่ 2 ล่าสุด ผู้ใช้ TikTok ชื่อว่าWassanaJournalistได้โพสต์คลิประบุว่า “ท่านอ้น” ยิ้มแย้ม สดใส โบกมือ ให้ ช่างภาพไทยรัฐ ขณะ นั่งรถ ออกจาก วัดปทุมวนารามฯ เห็นเส้นลายมือ ชัดแจ๋ว!! ส่อง!! เลขทะเบียน รถตู้ Alphard
ทะเบียน 2ขง5556
ขอบคุณ ภาพจากwasjournalist
เรียบเรียง สยามนิวส์