![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiLtYvN_sVXx-z04xksmZjCphpzw3KZnVUihrfvf0KxRbFOv1L-ae3P5BgKbY6rVOwQHIXEI-wIKeWR-aCviO3IRLMh02TIMKJ1XrzU6VK7Q-wUhdsTUi-9wEJIO_naweue8I_7zXfybVs6DBL33qUnPw8M0pWwxrasuB0lH_4e740O2AY4mo4UlZ9vhnc/s1600/1.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiLtYvN_sVXx-z04xksmZjCphpzw3KZnVUihrfvf0KxRbFOv1L-ae3P5BgKbY6rVOwQHIXEI-wIKeWR-aCviO3IRLMh02TIMKJ1XrzU6VK7Q-wUhdsTUi-9wEJIO_naweue8I_7zXfybVs6DBL33qUnPw8M0pWwxrasuB0lH_4e740O2AY4mo4UlZ9vhnc/s1600/1.jpg)
ประเด็นจากที่แฟนคลับจิ้นหนักมาก กลายเป็นอันฟอล ลบรูปกันไปเลยระหว่าง “เบสท์-รักษ์วนีย์ คำสิงห์” และ “แพทริค” ที่สาวเบสท์ยอมรับว่าตนเป็นฝ่ายอันฟอล ลบรูปไป เรื่องนี้จบไม่สวย ล่าสุดพี่ชายของทั้งสองอย่าง “นิกกี้ ณฉัตร” ได้ถูกถามในรายการ ทัวร์มาลง
ดีเจเพชรจ้า : เขาเลิกกันเรื่องอะไร?นิกกี้ : ผมรู้ แต่ผมพูดไม่ได้ดีเจเพชรจ้า : แพทริคไปทำอะไรเขานิกกี้ : ผมรู้ แต่ผมพูดไม่ได้ครับดีเจเพชรจ้า : โทรหาแพทริคดินิกกี้ : ผมไม่มีเบอร์แพทริคครับ ผมมีแต่เบอร์เบสท์ ผมพูดไม่ได้ เดี๋ยวรอให้เขาไปรับงานลูกค้า ให้เขาพูดเอง