![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi5WJEO72kucEvDQEORos4vJ_5BBNz1WYEOLsbPepp3nvj-2osN0rYOiVzVntVJ8Xm1BqlNNXaNaC7uzYEr26FHN4-KbqMr3nLcR0qF7qWguJpf28WHlRE1-gzV3lfpBGhadZZXtnmTIrGR-2ZSyE06SSv89hCACPPK2HqlIqQp9hF9EqkDHXgCXyWGqM5g/s1600/2DIN-1JNDQ-UPRS3KP-AW6G.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi5WJEO72kucEvDQEORos4vJ_5BBNz1WYEOLsbPepp3nvj-2osN0rYOiVzVntVJ8Xm1BqlNNXaNaC7uzYEr26FHN4-KbqMr3nLcR0qF7qWguJpf28WHlRE1-gzV3lfpBGhadZZXtnmTIrGR-2ZSyE06SSv89hCACPPK2HqlIqQp9hF9EqkDHXgCXyWGqM5g/s1600/2DIN-1JNDQ-UPRS3KP-AW6G.png)
เมื่อวันที่ 7 ธันวาคม 2566 เฟสบุ๊คVacharaesorn Vivacharawongseได้เผยข้อความระบุว่า ได้โอกาสมาทานไข่เจียวปูที่ร้านของเจ๊ไฝ @jayfaibangkok แกเป็นคนน่ารักมาก อาหารทุกจานอร่อยสมชื่อ สมกับที่ได้รับความชื่นชมและ Michelin Star นอกจากเลี้ยงข้าวพวกเราจนอิ่มหนำสำราญแล้วแกยังมอบชุดบะหมี่สำเร็จรูปรสเจ๊ไฝให้กับพวกเราอีก #softpower