![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhIKhGn3ZbzvVhrL12C9uhaVZIaRhyphenhyphenvUHkCAd4QoFM69zLzIJ5Tb8DHrfbnSoPyDx2kBIEBNX9g0vhdTTu-edWGThXs-KTaiJakPukFBbXy7VZtUSEKNDwuMKdIdkZMb0kV81NbhA1xDBKbrXhms_EBZOadNiDinN87NAEi_nnZsvHRTUqdNj5SGczko1E/s1600/2ILW-OBYHT-MS8UDFF-RHOY.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhIKhGn3ZbzvVhrL12C9uhaVZIaRhyphenhyphenvUHkCAd4QoFM69zLzIJ5Tb8DHrfbnSoPyDx2kBIEBNX9g0vhdTTu-edWGThXs-KTaiJakPukFBbXy7VZtUSEKNDwuMKdIdkZMb0kV81NbhA1xDBKbrXhms_EBZOadNiDinN87NAEi_nnZsvHRTUqdNj5SGczko1E/s1600/2ILW-OBYHT-MS8UDFF-RHOY.png)
เรียกได้ว่า ตอนนี้ข่าวของ แอฟ ทักษอร และ นนกุล กำลังมาแรง เนื่องจากด้านฝ่ายชายออกมาให้สัมภาษณ์กับทางสื่อ ว่า ไม่เกิน 3 ปี แต่ง แอฟ อนาคตเป็นยังไงไม่รู้ แต่มั่นใจ พี่แอฟคือคนที่ผมอยากแต่งงานด้วย ทำเอาเป็นที่ฮือฮามากสำหรับแฟนคลับ แต่บางคนอาจจะไม่ได้อินด้สนอะไรมากนั่นเอง
ล่าสุด ทางด้าน ตุณเจี๊ยบ อมรัตน์ หนึ่งในสมาชิกพรรคก้าวไกล ที่ได้ออกมาโพสต์ผ่านทาง facebook Amarat Chokepamitkul อมรัตน์ โชคปมิตต์กุล ถึงข่าวแอฟ-นนกุล ระบุว่า เบื่อข่าวแอฟ กับนนกุลมากเลย ทำไงให้ไม่มาขึ้นที่หน้าฟีด
งานนี้ ทำเอาชาวเน็ตคอมเมนต์เห็นด้วยกันจำนวนมาก ต่างก็แสดงความคิดเห็นไปต่างๆนาๆ