![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhAVKR9Sucaj4YX17DiTszJYdWzhWWq9ZqFoDYeVMOLTD7QykGOeidjZewkXBhmiu1Qym1dkJzAj53QnBww5fM_ELSxDJFEt-kSe3uc8Y9qQS4RegfZStRU2D6SsYv_NJ6fBkbpXDODuUY7E8anB_CKOmSi13xQ_UmekFPZJxpBfumRFT7tjjqPMEnFk2g/s1600/2GHV-GFVE2-Z8ODUDZ-ZU6L.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhAVKR9Sucaj4YX17DiTszJYdWzhWWq9ZqFoDYeVMOLTD7QykGOeidjZewkXBhmiu1Qym1dkJzAj53QnBww5fM_ELSxDJFEt-kSe3uc8Y9qQS4RegfZStRU2D6SsYv_NJ6fBkbpXDODuUY7E8anB_CKOmSi13xQ_UmekFPZJxpBfumRFT7tjjqPMEnFk2g/s1600/2GHV-GFVE2-Z8ODUDZ-ZU6L.png)
เรียกได้ว่า เป็นกรรมการผู้จัดการและบรรณาธิการบริหาร สำนักข่าว The Standard อย่าง เคน นครินทร์ วนกิจไพบูลย์ หนุ่มไฟแรงที่กำลังฮิตมาก ล่าสุดได้ออกมาประกาศข่าวดีรับปีมังกร โดยได้โพสต์ผ่านทางอินสตาแกรม กับกับภรรยา เชอรี่ กัณญมนต์ พร้อมภาพอัลตร้าซาวด์ทายาทคนแรกหลังจากที่รอมานานกว่า6 ปี โดยได้ระบุข้อความว่า แค่เราสามคน เราตื่นเต้นมากที่ได้ต้อนรับสมาชิกตัวน้อยของเรา! ขอบคุณ @gfc. กรุงเทพสําหรับความรักและความห่วงใยของคุณ
โดยได้โพสต์ตืออีกว่า New Year's resolution ปีนี้ คุณพ่อแซ่บครับ ท่ามกลางเหล่าเพื่อนๆและดาราเข้ามาร่วมยินดีอด้วยจำนวนมาก
เรียบเรียง news.in.th