![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiSAG6nWc-bV4KNTbElZDb6ZkopZG9arIkAZUkdNkWRdGy2kesYV6IdFKZza-Q4bmMigHZ08EQJZd918Q6bDJGob0aycKGVW9YUDQw31Kzx59RWUwirxPDT8976p-CrvGFYcCL7Nc7Gqrgd9cbGY3f0qAxmmPf7T9cInJPK6fShUgiB7KjB_W-bOQDjKck/s1600/2RXS-D01CW-BBPSRRS-YIDF.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiSAG6nWc-bV4KNTbElZDb6ZkopZG9arIkAZUkdNkWRdGy2kesYV6IdFKZza-Q4bmMigHZ08EQJZd918Q6bDJGob0aycKGVW9YUDQw31Kzx59RWUwirxPDT8976p-CrvGFYcCL7Nc7Gqrgd9cbGY3f0qAxmmPf7T9cInJPK6fShUgiB7KjB_W-bOQDjKck/s1600/2RXS-D01CW-BBPSRRS-YIDF.png)
เมื่อวันที่ 10 มกราคม 2567 เพจกระแสข่าวเมืองคอนได้โพสต์ข้อความระบุว่า สะเทือนวงการเรือนจำ เครียดจัด!! #ผู้คุมยิงตัวเองดับเรือนจำนาพรุ 10 ม.ค.67 เวลา 10.30.น. เจ้าหน้าที่ สภ. พระพรหม และเจ้าหน้าที่มูลนิธิประชาร่วมใจ รับแจ้งเหตุเจ้าหน้าที่ราชทัณฑ์เรือนจำปากพนังยิงตัวเองเป็นชาย ปลิดชีพตัวเองด้วยอาวุธปืน 1 นัด ดับคาบ้านพักชั้น4 ที่บ้านพักเรือนนาพรุนครศรีธรรมราช #ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้เสียชีวิตด้วย ข่าว : กระแสข่าวเมืองคอน
ขอบคุณกระแสข่าวเมืองคอน