![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjeSD9cnzefz-3dc2eB3Ktpk8JOrWV0WVhF1TpWu0DC254ncPBgW7IZUwHO1tMTgmxZFzCinxJNf0aw7ViYEiecPc2_-uRrH4CNENF_TCuMSqd-Qo6iqbnmWSx0jCew5PDhGx2lVYNwitvpGyUpBOysDX_1tHZfDw_-utui-ByYfPRFyVhxhmQs-JJWr0w/s1600/2NJC-PLOI5-YTXEVBU-CXVO.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjeSD9cnzefz-3dc2eB3Ktpk8JOrWV0WVhF1TpWu0DC254ncPBgW7IZUwHO1tMTgmxZFzCinxJNf0aw7ViYEiecPc2_-uRrH4CNENF_TCuMSqd-Qo6iqbnmWSx0jCew5PDhGx2lVYNwitvpGyUpBOysDX_1tHZfDw_-utui-ByYfPRFyVhxhmQs-JJWr0w/s1600/2NJC-PLOI5-YTXEVBU-CXVO.png)
เรียกได้ว่าเป็นอีกหนึ่งเรื่องราวที่กำลังถูกพูดถึงกันอย่างมากเลยทีเดียว เมื่อบูม หมูทะ ได้ออกมาโพสต์ข้อความตามหาคู่สามีภรรยาอย่างเจนนี่-รัชนก สุวรรณเกตุ หรือ เจนนี่ ได้หมดถ้าสดชื่น และยิว-ฉัตรมงคล สมแก้ว ที่โทรหาเท่าไหร่ทั้งสองคนก็ไม่ยอมรับสาย พร้อมเผยเหตุผลสุดพีคว่าบ้านของทั้งสองคน กำลังจะโดนตัดน้ำแล้ว
ล่าสุด บูม หมูทะ ได้โพสต์ภาพผ่านอินสตาแกรมส่วนตัว ที่ใช้ชื่อบัญชีว่า@boom_nakanที่เจ้าตัวกำลังต่อสายหาคู่สามีภรรยา ยิว-เจนนี่ แต่ทว่าทั้งสองคนไม่รับสายเลย ก่อนเฉลยสาเหตุแบบเร่งด่วนสุด ๆ ในแคปชั่นว่า รับสายด่วนค่ะ ตอนนี้บ้านคุณกำลังจะโดนตัดน้ำค่ะ เพราะไม่ได้จ่ายค่าน้ำ ด่วนค่ะ การประปา อยู่หน้าบ้านท่านแล้ว รัชนก สุวรรณเกตุ ฉัตรมงคล สมแก้ว
โพสต์ดังกล่าว
เรียบเรียง สยามนิวส์