![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEho-Sb2eVcc4zyu3622hAhnoF7EyFP-1CTBP5-EKlMerKioqLNL9VY7FtK8mjQ1v3gCRWt1KPzqx6jaVazmQlVXPd3oAYgxQRpgLSJs3yUG4Reb7EawsQK8rndU44hqwJ94Xc9Wdxr85_IITpeYofuvZgEqIkEAc2CjQp1Eoxs6f7uuHXeCvzONT-0IYVM/s1600/1.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEho-Sb2eVcc4zyu3622hAhnoF7EyFP-1CTBP5-EKlMerKioqLNL9VY7FtK8mjQ1v3gCRWt1KPzqx6jaVazmQlVXPd3oAYgxQRpgLSJs3yUG4Reb7EawsQK8rndU44hqwJ94Xc9Wdxr85_IITpeYofuvZgEqIkEAc2CjQp1Eoxs6f7uuHXeCvzONT-0IYVM/s1600/1.png)
สุดน่ารัก เกรท วรินทร เผยภาพประทับใจ หนูน้อยแคะเหรียญจากกระปุก มาซื้อทอง
โมเมนต์สุดน่ารัก เกรท วรินทร เผยภาพประทับใจ น้องหนูสองคน แคะเหรียญจากกระปุก มาซื้อทองคนละสลึง แฟนๆ แห่ชมเก่งมาก
เป็นโมเมนต์น่ารัก น่าเอ็นดูสุดๆ หลังจากที่พระเอกหนุ่ม เกรท วรินทร ได้เผยภาพเด็กหญิงสองคนนำเงินจากการเก็บออมหยอดกระปุก มาซื้อทองเป็นของขวัญให้ตัวเอง คนละ 1 สลึง
งานนี้พ่อค้าร้านทองอย่าง หนุ่มเกรท อดเอ็นดูความตั้งใจของน้องทั้งสองไม่ไหว ได้โพสต์ภาพประทับใจนี้ พร้อมเขียนแคปชั่นว่า “งัดเหรียญจากกระปุกมาซื้อทอง คนละสลึง! น่ารักมากๆ ค่ะ”
#แรงบันดาลใจการออมในปีนี้เลย❤️👧🏻👧🏻#ซื้อทองต้องเจ๊กุ้ง
ซึ่งก็มีแฟนๆ เข้ามาชื่นชมในความเก่งของน้องหนูทั้งสอง ถือเป็นตัวอย่างการออมเพื่อลงทุนที่ดีสุด น่ารักมากเลย เอ็นดู สุขใจยกบ้าน คนมาซื้อก็เก่ง พ่อค้าก็น่ารัก ได้ถ่ายรูปกับพี่เกรทก็คุ้มไปอีก