![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhaZaIXSpmrXY3cwIAfyNCRcJNC8vWkHKn-6czojJOrjfQdSGXomUAUCwkG5KDDQPdUeE1xwwx-G28GVM6gJvjO2gVtMNbanOWgxTAJvXddYmcKri-7IAkKSuk8hzl6CTudM_saun85uwRn3X7qPxQuL-W18oxCYu_09NFkNiMz0dndKIfvNRJZcKeVEtg/s1600/2ZTP-NEFYE-1SHLYRO-BEHK.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhaZaIXSpmrXY3cwIAfyNCRcJNC8vWkHKn-6czojJOrjfQdSGXomUAUCwkG5KDDQPdUeE1xwwx-G28GVM6gJvjO2gVtMNbanOWgxTAJvXddYmcKri-7IAkKSuk8hzl6CTudM_saun85uwRn3X7qPxQuL-W18oxCYu_09NFkNiMz0dndKIfvNRJZcKeVEtg/s1600/2ZTP-NEFYE-1SHLYRO-BEHK.png)
ทำเอาหลายคนตกใจ เมื่อนักร้องลูกทุ่งสาว จ๊ะ นงผณี โพสต์เฟซบุ๊ค พ่ออย่าเป็นอะไรนะ และยังมีคอมเมนต์ว่า ตอนนี้พ่อนอนดูอาการอยู่ห้อง icu นะคะ ขอบคุณทุกคนที่ส่งกำลังใจมานะคะ
ท่ามกลางคอมเมนต์จากเพื่อนพี่น้องในวงการ และจากแฟนคลับ ที่ส่งกำลังใจให้อย่างมากมาย รวมถึงในไอจีสตอรี่ของ จ๊ะ ก็ได้มีการลงภาพคุณพ่อที่นอนอยู่ในห้อง icu พร้อมกับข้อความว่า ชีวิตไม่มีคำว่าแน่นอน ตอนเช้าพาแม่เดินสายทำบุญ ตอนกลางคืนพาพ่อเข้า รพ. ตอนนี้คุณพ่ออยู่ห้อง ICU นะคะ คุณหมอให้รอดูอาการ ขอบคุณทุกๆกำลังใจน๊า
โพสต์ดังกล่าว