![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhR-BEtO_cdVZZFg7uIF_JrN74_FBGDeQL32qECT2q7lO2Ai3SJ-44fAjKiwQvj9NthaYqeojjsFqvyOOoUU8OIu-XprfYWq2LtqD1wjMXFXI-zHI5zzzSBeafbU_tNzNDXx13lWt-qk_qST_h7iuPhAosjpULH1chXJRg0w1dAUnoAoFrit1DZz5jvdgA/s1600/1.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhR-BEtO_cdVZZFg7uIF_JrN74_FBGDeQL32qECT2q7lO2Ai3SJ-44fAjKiwQvj9NthaYqeojjsFqvyOOoUU8OIu-XprfYWq2LtqD1wjMXFXI-zHI5zzzSBeafbU_tNzNDXx13lWt-qk_qST_h7iuPhAosjpULH1chXJRg0w1dAUnoAoFrit1DZz5jvdgA/s1600/1.jpg)
แทบไม่เชื่อสายตา มิว นิษฐา อวดหุ่นหลังคลอดลูกคุณที่ 2 ได้เพียง 2 อาทิตย์
ขึ้นแท่นเป็นคุณแม่ลูกสองเป็นที่เรียบร้อยแล้ว สำหรับนางเอกสาว มิว นิษฐา ที่เพิ่งจะคลอดลูกชาย น้องมาคิน ออกมาเมื่อวันที่ 16 ธ.ค. ที่ผ่านมา ท่ามกลางความปลาบปลื้มดีใจของสามี ไฮโซเซนต์ ธราภุช
ล่าสุด มิว นิษฐา ก็ได้โพสต์ภาพยืนชิลริมระเบียง อวดรูปร่างที่เริ่มจะกลับมาผอมเพรียวเหมือนเดิมแล้ว ทั้งหุ่นสุดเป๊ะและหน้าท้องอันแบนเรียบ จนหลายคนถึงกับต้องเข้ามาคอมเมนต์แทบไม่เชื่อสายตาว่านี่คือหุ่นของคุณแม่ที่เพิ่งคลอดลูกจริงๆ ใช่ไหม
เท่านั้นยังไม่พอ เมื่อได้เลื่อนดูรูปภาพต่อๆ ไป แฟนๆ ก็ต้องสะดุดกับรูปที่ 3 นั่นก็รูปลูกสาวคนโต น้องมาริน มองแรงให้อย่างจังๆ เรียกความเอ็นดูและรอยยิ้มได้สนั่นเลยทีเดียว