![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgjm3rqmjCH5mUBcUD9bC9dh_coRr58bXs-iP8qKweN8kuqMEuzHHLYPFHg8SjOWN4knQeMUlrKu53oM9a0SUr5-ytrpzw1RKL73CpGq1QKWAUy0cQ7_I5aMkQRkQH8MWbDdr33HU-53uA8ZWvHJdWEaxpjwNHTIMek6zM5uAeN6m1ixcHFQrGgPLYSxvo/s1600/2NUJ-684DO-T6TVBRP-EQTU.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgjm3rqmjCH5mUBcUD9bC9dh_coRr58bXs-iP8qKweN8kuqMEuzHHLYPFHg8SjOWN4knQeMUlrKu53oM9a0SUr5-ytrpzw1RKL73CpGq1QKWAUy0cQ7_I5aMkQRkQH8MWbDdr33HU-53uA8ZWvHJdWEaxpjwNHTIMek6zM5uAeN6m1ixcHFQrGgPLYSxvo/s1600/2NUJ-684DO-T6TVBRP-EQTU.png)
เรียกได้ว่าจากหญิงสติไม่ดีที่โดนกลุ่มทรชนทำร้ายจนเสียชีวิต ทำให้เรื่องราวดังกล่าวโด่งดังและคนรู้จักไปทั่วประเทศ โดยล่าสุดมีผู้ใช้เฟสบุ๊ครายหนึ่งได้โพสต์ข้อความระบุว่า ยายกบ มาเขียนให้หน้าร้านดอกไม้ ก่อนเสียไม่กี่วัน เฮงๆ กันน่าาา ไปทำบุญให้นางด้วยนะคะ #Ripยายกบคนดังเมืองอรัญ
548
ล่าง 23
และยังเผยอีกว่าตอนยายกบเขียนเลขให้ เราถามว่าถูกไหม แกตอบกลับมาว่า (หมั่นใจ 5 มาก)
ขอบคุณ ข้อมูลจาก Tuenjai Ch