![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhuLWxRwolliAQtYOqM87bkgfAo4N9xwaG8LRlMTA62xb7Nb4jh2qi3kkd9DzJOd3F-xqy8jHIHtDtLA1rE62vqVHypXCv_vcFjnbwVMOIiNWJU4laW1h0eVJsarM1R5ilyXWrUGISP_2MSA-l6Yjf4KBt3vr7LNNZnBcb8uEG05EmM2CO6jTSi8ZmPta0/s1600/1.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhuLWxRwolliAQtYOqM87bkgfAo4N9xwaG8LRlMTA62xb7Nb4jh2qi3kkd9DzJOd3F-xqy8jHIHtDtLA1rE62vqVHypXCv_vcFjnbwVMOIiNWJU4laW1h0eVJsarM1R5ilyXWrUGISP_2MSA-l6Yjf4KBt3vr7LNNZnBcb8uEG05EmM2CO6jTSi8ZmPta0/s1600/1.png)
รักหวานฉ่ำมั่นคงมากๆ สำหรับคู่ของนักแสดงหนุ่ม “พีท ทองเจือ” และ “เจ็ง วิไลลักษณ์” แม้จะแต่งงานเป็นคุณพ่อคุณแม่ลูกสามของน้องเซย่า , น้องมิย่า และ น้องโรเตอร์ แล้ว แต่ความรักที่ทั้งคู่มีให้กันไม่เคยลดน้อยถอยลงไปเลย
ล่าสุด พีท – เจ็ง ยกครอบครัวไปเที่ยวเกาะสมุยเป็นอีกหนึ่งทริปพักผ่อนของครอบครัว ทุกคนต่างสนุกสนานแฮปปี้ในช่วงเวลาดีๆโดยเฉพาะคุณแม่ยังสาวที่งานนี้ได้ใส่ชุดว่ายน้ำสุดแซ่บโชว์หุ่นเซี๊ยะแทบไม่เชื่อสายตาว่าลูกสามแล้วนะเนี่ย น่าเสียดาย ‘ลูกชายห้ามใส่ทูพีซ’ แต่แค่นี้คุณสามีก็ทั้งรักทั้งหวงจะแย่อยู่แล้วววววว